
+1.5ม
ความเร็วการวิ่ง

22วิ
มอบต้านทานกระสุนให้กับยูนิตฝ่ายเดียวกันในบริเวณใกล้เคียง
+17%
ต้านทานกระสุน
30ม
รัศมี

22วิ
มอบความเร็วการเคลื่อนที่และอัตรายิงให้กับคุณและเพื่อนร่วมทีมในบริเวณใกล้เคียง ส่วนลูกสมุนจะได้รับเป็นสองเท่า
+2.25ม
ความเร็วการเคลื่อนที่
+26%
อัตรายิง
30ม
รัศมีเปิดใช้งาน
7วิ
ระยะเวลา
| # | ชื่อ | อัตราซื้อ | Change | อัตราชนะ | Change | Buy Count |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1. | แมคกินนิส | 10.4% | 1.8% | 56.7% | 4.4% | 15,196 |
| 2. | เกรฟส์ | 8.8% | 3.2% | 55.2% | 2.8% | 19,719 |
| 3. | บิลลี | 3.1% | -1.3% | 56.0% | 0.8% | 6,078 |
| 4. | เรม | 3.0% | 0.9% | 47.7% | -0.8% | 7,099 |
| 5. | เฮซ | 1.5% | 1.4% | 56.5% | 6.2% | 4,587 |
| 6. | ไอวี่ | 1.5% | 0.3% | 54.7% | 0.4% | 2,751 |
| 7. | ดอร์แมน | 1.3% | 0.5% | 58.0% | 3.6% | 2,742 |
| 8. | เคลวิน | 1.0% | 0.6% | 55.9% | -1.7% | 1,611 |
| 9. | เพจ | 1.0% | 0.4% | 54.3% | -1.3% | 2,150 |
| 10. | ไดนาโม | 0.5% | 0.1% | 60.4% | 1.4% | 1,413 |
| 11. | วอร์เดน | 0.5% | 0.2% | 56.0% | -0.3% | 1,189 |
| 12. | บีบ็อป | 0.5% | 0.4% | 53.9% | 1.0% | 1,394 |
| 13. | วินดิกตา | 0.4% | 0.2% | 54.0% | -4.0% | 656 |
| 14. | วิสกัส | 0.3% | 0.2% | 51.5% | 6.3% | 295 |
| 15. | โมแอนด์คริลล์ | 0.2% | 0.1% | 57.3% | 7.3% | 337 |
| 16. | ฮอลลิเดย์ | 0.2% | 0.0% | 49.4% | -4.6% | 257 |
| 17. | วิกเตอร์ | 0.1% | 0.1% | 57.2% | 7.6% | 339 |
| 18. | ซิลเวอร์ | 0.1% | 0.1% | 51.4% | -1.6% | 280 |
| 19. | ซินแคลร์ | 0.1% | 0.0% | 42.9% | -12.4% | 112 |
| 20. | ดริฟเตอร์ | 0.1% | 0.0% | 56.5% | 3.0% | 145 |
| 21. | เลดี้ไกสต์ | 0.1% | 0.0% | 51.1% | 7.3% | 88 |
| 22. | เอบรัมส์ | 0.1% | 0.0% | 57.5% | -3.2% | 80 |
| 23. | ไวเปอร์ | 0.1% | 0.0% | 44.4% | -11.3% | 45 |
| 24. | คาลิโก | 0.1% | 0.0% | 62.2% | 10.9% | 37 |
| 25. | พาราด็อกซ์ | 0.1% | 0.0% | 52.2% | 1.8% | 67 |
| 26. | เวนาทอร์ | 0.0% | 0.0% | 42.3% | -5.7% | 78 |
| 27. | เรธ | 0.0% | 0.0% | 66.7% | 9.3% | 45 |
| 28. | ชิฟ | 0.0% | 0.0% | 57.1% | 16.3% | 35 |
| 29. | ยามาโตะ | 0.0% | 0.0% | 58.6% | 24.7% | 29 |
| 30. | มิราจ | 0.0% | 0.0% | 67.9% | 22.0% | 28 |
| 31. | พ็อกเก็ต | 0.0% | 0.0% | 75.0% | 22.4% | 20 |
| 32. | เซเวน | 0.0% | 0.0% | 56.8% | -2.6% | 44 |
| 33. | เซเลสต์ | 0.0% | 0.0% | 45.8% | -6.9% | 24 |
| 34. | เกรย์แทลอน | 0.0% | 0.0% | 45.5% | -7.5% | 22 |
| 35. | แลช | 0.0% | 0.0% | 60.0% | 7.5% | 20 |
| 36. | อะพอลโล | 0.0% | 0.0% | 30.0% | -11.2% | 20 |
| 37. | มินา | 0.0% | 0.0% | 50.0% | -18.0% | 14 |
| 38. | อินเฟอร์นัส | 0.0% | 0.0% | 41.7% | -5.7% | 12 |