
+1
สแตมินา
+12%
การฟื้นสแตมินา

0วิ
เมื่อคุณพุ่งตัวกระโดดคุณจะได้รับอัตรายิงและกระสุนเพิ่มเติมจนกว่าคุณจะเติมกระสุนอีกครั้ง มีผลได้นานถึง 7 วินาที
+25%
อัตรายิง
+6
กระสุนชั่วคราว
7วิ
ระยะเวลา
| # | ชื่อ | อัตราซื้อ | Change | อัตราชนะ | Change | Buy Count |
|---|---|---|---|---|---|---|
| 1. | ดริฟเตอร์ | 28.7% | 3.7% | 51.1% | -0.5% | 69,441 |
| 2. | วอร์เดน | 25.6% | 6.1% | 53.2% | 0.6% | 49,894 |
| 3. | เลดี้ไกสต์ | 14.4% | -1.0% | 49.8% | -1.3% | 24,541 |
| 4. | วิกเตอร์ | 11.2% | 5.3% | 55.5% | 4.7% | 22,768 |
| 5. | เอบรัมส์ | 8.4% | -0.3% | 49.5% | 0.6% | 12,923 |
| 6. | เซเลสต์ | 7.9% | 4.0% | 48.0% | 1.8% | 15,025 |
| 7. | มิราจ | 6.7% | 2.0% | 46.3% | -0.5% | 8,484 |
| 8. | เวนาทอร์ | 4.9% | -3.3% | 43.3% | -3.5% | 10,878 |
| 9. | พ็อกเก็ต | 4.2% | -4.0% | 49.4% | -3.0% | 6,100 |
| 10. | มินา | 4.1% | 1.3% | 44.9% | 0.0% | 12,324 |
| 11. | เฮซ | 3.5% | -2.8% | 51.5% | 1.4% | 9,153 |
| 12. | ซิลเวอร์ | 3.1% | 0.4% | 42.3% | -0.4% | 6,414 |
| 13. | เกรย์แทลอน | 2.9% | -1.1% | 51.6% | -0.5% | 3,866 |
| 14. | ดอร์แมน | 2.9% | 1.4% | 48.8% | 0.0% | 5,463 |
| 15. | ฮอลลิเดย์ | 1.9% | -1.9% | 44.3% | -1.3% | 2,230 |
| 16. | อินเฟอร์นัส | 1.8% | 0.8% | 46.6% | -5.3% | 3,825 |
| 17. | วินดิกตา | 0.9% | -0.2% | 46.2% | 0.9% | 1,425 |
| 18. | คาลิโก | 0.9% | -0.5% | 45.4% | -2.6% | 1,041 |
| 19. | แมคกินนิส | 0.9% | -0.5% | 48.6% | 3.0% | 1,097 |
| 20. | ชิฟ | 0.6% | -0.4% | 40.3% | -0.9% | 1,225 |
| 21. | เกรฟส์ | 0.6% | 0.0% | 50.1% | 2.3% | 1,130 |
| 22. | เพจ | 0.6% | -0.3% | 48.5% | -1.9% | 1,044 |
| 23. | ไวเปอร์ | 0.5% | -0.4% | 46.3% | -3.0% | 501 |
| 24. | ไดนาโม | 0.5% | -0.3% | 54.4% | -1.1% | 1,047 |
| 25. | วิสกัส | 0.4% | -0.1% | 41.7% | 0.2% | 427 |
| 26. | อะพอลโล | 0.3% | -0.0% | 47.7% | 0.8% | 528 |
| 27. | ไอวี่ | 0.3% | 0.0% | 42.3% | -6.9% | 437 |
| 28. | บิลลี | 0.3% | 0.0% | 43.7% | 2.4% | 460 |
| 29. | เรธ | 0.3% | 0.0% | 49.5% | 0.0% | 509 |
| 30. | เรม | 0.2% | -0.1% | 43.9% | -3.9% | 421 |
| 31. | ซินแคลร์ | 0.2% | 0.1% | 45.3% | -1.0% | 161 |
| 32. | พาราด็อกซ์ | 0.2% | 0.0% | 46.6% | 3.4% | 266 |
| 33. | ยามาโตะ | 0.2% | 0.0% | 46.6% | 3.7% | 236 |
| 34. | เซเวน | 0.1% | 0.0% | 51.5% | -1.1% | 355 |
| 35. | โมแอนด์คริลล์ | 0.1% | 0.1% | 38.3% | 3.9% | 162 |
| 36. | เคลวิน | 0.1% | 0.0% | 30.5% | -11.7% | 95 |
| 37. | บีบ็อป | 0.1% | -0.0% | 41.6% | -0.7% | 202 |
| 38. | แลช | 0.1% | 0.0% | 40.0% | -5.0% | 115 |